![](https://www.nanoassociation.or.th/nano/wp-content/uploads/2023/09/Thailand_LAB_INTERNATIONAL_2023_01.png)
(6 กันยายน 2566) ดร.วรรณี ฉินศิริกุล ผู้อำนวยการนาโนเทค และนายกสมาคมนาโนเทคโนโลยีแห่งประเทศไทย พร้อมด้วยคุณพอ บุณยรัตพันธุ์ และคุณนายพูศักดิ์ หิรัณยตระกูล อุปนายกสมาคมนาโนเทคโนโลยีแห่งประเทศไทย เข้าร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดงาน Thailand LAB INTERNATIONAL 2023 ซึ่งจัดพร้อมกับงาน Bio Asia Pacific และ FutureCHEM INTERNATIONAL ณ BITEC EH 102-104 กรุงเทพฯ ในโอกาสนี้ คุณพูศักดิ์ หิรัณยตระกูล ได้นำ ดร. วรรณี ฉินศิริกุล คุณพอ บุณยรัตพันธุ์ พร้อมด้วย คุณเปรมวิทย์ จรีเวฬุโรจน์ เยี่ยมชมบูธ SHIMADZUและ BARA SCIENTIFIC ซึ่งมาออกบูธ แสดง เครื่องมือ และนวัตกรรมในห้องปฏิบัติการทางวิทยาศาสตร์ด้วย
![](https://www.nanoassociation.or.th/nano/wp-content/uploads/2023/09/Thailand_LAB_INTERNATIONAL_2023_02.png)
![](https://www.nanoassociation.or.th/nano/wp-content/uploads/2023/09/Thailand_LAB_INTERNATIONAL_2023_03.png)